Author: 6***3
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️good
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm EU
Price: 163.800₫
Original Price: 292.500₫
| Material | PC |
| What it's for | Curl & Wave |
| Charger Certification | ROHS |
| Color | Pink |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Batteries Required | No |
| Who it's for | Fine Hair |
| Chiều dài | 30 cm |
| Chiều cao | 6.5 cm |
| Chiều rộng | 3.2 cm |
| SKU | sb260324142232931629159 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 2700163 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 6***3
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️good
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm EU
Author: D***y
Date:
Review: Not yet tested but the item is useful to use.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm EU
Author: m***4
Date:
Review: جميلة جدا ونوعية جميلة ونفس الصورة لتجعيد الشعر بسرعة عالية
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm EU
Author: a***t
Date:
Review: روعه روعه روعه روعه
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm EU
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm